Haɗin procaine penicillin G da dihydrostreptomycin yana aiki ƙari kuma a wasu lokuta synergistic.Procaine penicillin G wani ƙananan bakan penicillin ne tare da maganin ƙwayoyin cuta akan yawancin kwayoyin cutar Gram-positive kamar Clostridium, Corynebacterium, Erysipelothrix, Listeria, penicillinase negative Staphylococcus da Streptococcus spp.Dihydrostreptomycin shine aminoglycoside tare da aikin kwayan cuta akan yawancin kwayoyin cutar Gram kamar E. coli, Campylobacter, Klebsiella, Haemophilus, Pasteurella da Salmonella spp.
Arthritis, mastitis da gastrointestinal fili, na numfashi da kuma urinary fili cututtuka lalacewa ta hanyar penicllin da dihydrostreptomycin m micro-organisms, kamar Campylobacter, Clostridium, Corynebacterium, E. coli, Erysipelothrix, Haemophilus, Klebsiella, Listeria, Pasteurella, Salmonella, Staphylococcus, Staphylococcus. a cikin maraƙi, da shanu, da dawakai, da awaki, da tumaki da alade.
Don gudanar da intramuscularly:
Shanu da dawakai: 1 ml a kowace kilogiram 20 na nauyin jiki na kwanaki 3.
Calves, awaki, tumaki da alade: 1 ml a kowace kilogiram 10 na nauyin jiki na kwanaki 3.
A girgiza sosai kafin amfani kuma kada a ba da fiye da 20 ml na shanu da dawakai, fiye da ml 10 na alade da fiye da ml 5 a cikin maraƙi, tumaki da awaki a kowace wurin allura.
Rashin hankali ga penicillins, procaine da/ko aminoglycosides.
Gudanar da dabbobi masu fama da rashin aikin koda mai tsanani.
Gudanar da lokaci guda na tetracyclines, chloramphenicol, macrolides da lincosamides.
Gudanar da magungunan warkewa na penicillin G procaine na iya haifar da zubar da ciki a cikin shuka.
Ototoxicity, neurotoxicity ko nephrotoxicity.
Hauhawar hankali.
Domin koda: 45 days.
Don nama: kwanaki 21.
Don madara: kwanaki 3.
NOTE: Kada a yi amfani da su a cikin dawakai da aka yi niyya don cin mutum.Ba za a taɓa yanka dawakan da aka yi musu magani ba don amfanin ɗan adam.Dole ne a ayyana dokin kamar yadda ba a yi niyya don amfanin ɗan adam ba a ƙarƙashin dokar fasfo na ƙasa.
Ajiye ƙasa 30 ℃.Kare daga haske.